.::Welcome to [P]i[G]_[W]o[R]l[D]::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.::Welcome to [P]i[G]_[W]o[R]l[D]::.

Welkum to [P][W]-4rum!

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Viết cho riêng em :)

Go down 
Tác giảThông điệp
sky_baby
GiÁo sƯ hOá
GiÁo sƯ hOá
sky_baby

Viết cho riêng em :) Empty
Bài gửiTiêu đề: Viết cho riêng em :)   Viết cho riêng em :) Icon_minitimeFri Dec 26, 2008 6:19 am

25/12/2008
Sáng dậy thật sớm, quét dọn nhà cửa, ăn 1 gói mì, uống 1 ly sữa, đọc twilight….
Yên bình….
Em thèm cái cảm giác như ngày hôm nay lâu rồi….
Tối wa noel mà sao đường phố hok đông như năm, lần đầu tiên em có 1 đêm noel thật sự bên bạn bè. Đã bao năm rồi em hok đc đi nhà thờ nhỉ?!? Không đc ghé vào công viên wen thuộc?!?!uhm……….thì chắc cũng chừng 5 năm thoai.
Em hok dzui, nhưng nói em bùn là sai….chỉ cảm giác rằng đó là điều bình thường, hok dzui cũng hok buồn…
Nhìn người đi đường mà em chạnh long, lần đầu tiên em biết cái cảm giác nhớ 1 người nó như thế nào…..
Đang bận việc nhưng vẫn chở 1 đứa lạ hoắc đi từ thị xã đến hòa thành….khùng thật…
Đơn giản vì em muốn làm cái gì đó….
Điểm thi hk của em hok cao…em buồn…nhưng em biết rằng buồn cũng hok ít ji`, thật sự em chưa cố gắng….nếu em học bài kĩ hơn, nếu em chăm chỉ hơn, nếu em cẩn thận hơn, nếu….hàng trăm cái nếu….có ít gì nếu em đã hok thực hiện được
Em sao thế này….năm cuối cấp….học hành thế này chỉ khác gì em vứt bỏ cái ước mơ vào chuyên của mình…Bất lực…nhưng em hok mún từ bỏ…
Mọi chiện đã qua…chỉ biết tự trách bản thân mình…coi như là 1 bài học vậy…lần sau em sẽ cố gắng hơn chăng…khó lắm nhưng hok phải hok thực hiện được đúng hok?!?!
Không có việc gì khó chỉ sợ mình hok làm Viết cho riêng em :) 1
1 chút ngẩn ngơ…1 chút suy ngẫm…và…viết cho riêng em…….

Viết cho riêng em :)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thành lập 1 clan Au riêng cho 4rum ??
» Tự Bạch
» ch0 3 c0n số 2 . aj viết cho kết wả thành 1 dc cho tjền ( xạo )
» Chung kết lượt về Việt Nam- Thái Lan: Ai sẽ vô địch?
» Giới game Việt loạn vì Vua Pháp Thuật